Bộ Ray Âm Blum Tandem Giảm Chấn Mở Toàn Phần 30kg 300mm + khóa cam trái phải (560F3000B) 8433610 + 2003290 + 2003530
Giá bán: 758.560₫
948.200₫
Tình trạng: Liên hệ
Mã sản phẩm: 8433610 N 2003290 N 2003530
Hãng sản xuất: BLUM
Loại: Ray âm giảm chấn
Sản phẩm bao gồm: Cặp ray + khóa ray T51.1700.04 (L&R)
  • Ray mở toàn phần khóa ray rời, chiều dài từ 270mm-550mm linh hoạt ứng dụng cho chiều dài ngăn kéo phổ biến hiện nay;
  • Có thể lắp thêm các phụ kiện SERVO-DRIVE cho việc đóng mở tự động
      • ↑↓ Chiều cao lên xuống  ±3mm
      • ↔ Độ dịch ngang 2 bên trái phải  ±2.0mm
      • ╧ Độ sâu của mặt trước -1/+2mm
  • Lòng ngăn kéo (SKW) = Lọt lòng tủ (LW) – 49mm;
  • Chiều dài ngăn kéo (SKL) = Chiều dài ray (NL) – 10mm;