Bộ Ray Âm Blum Tandem Giảm Chấn Mở Toàn Phần 30kg 450mm + khóa cam trái phải (560F3000B) 4965692 + 2003290 + 2003530
Giá bán: 776.160₫
970.200₫
+ Ray âm Blum Tandem giảm chấn toàn phần có tải trọng tối đa: 30 kgs
+ Chủng loại: Giảm chấn Blumotion mở toàn phần
+ Ứng dụng: Dùng cho ngăn kéo hộc tủ
+ Chất liệu: Thép
+ Hoàn thiện: Mạ nikel
+ Dùng với gỗ dày 16mm
+ Có gắn sẵn vít điều chỉnh chiều cao, chiều ngang, độ sâu
+ Có thể tích hợp khay chia ORGA-LINE
+ Chuyển động tuyệt vời: Lực mở nhẹ, chuyển động trượt nhẹ
+ Lắp đặt: Dùng vít bắt dọc hai bên sườn, hệ thông lỗ chờ theo tiêu chuẩn 32mm
+ Số tầng ray: 3 tầng
+ Điều chỉnh:
- Góc nghiêng tối đa: ± 5.3mm
- Điều chỉnh chiều cao tối đa: ± 3mm
Ray âm Blum TANDEM – Chức năng giảm chấn – Mở toàn phần
+ Chất liệu: Thép
+ Hoàn thiện: Mạ nikel
+ Dùng với gỗ dày 16mm
+ Số tầng ray: 3 tầng
+ Điều chỉnh:
- Góc nghiêng tối đa: ± 5.3mm
- Ray trượt Blum TANDEM giảm chấn 560F4500B 4965692 có tải trọng lên đến 30kg.
- Sử dụng cho ngăn kéo gỗ, mở toàn phần, phù hợp với mọi loại tủ nội thất.
- Có thể dễ dàng lắp đặt và điều chỉnh độ cao, độ nghiêng (đối với ray trượt mở toàn phần).
- Thiết kế phù hợp với độ dày ván tiêu chuẩn của Việt Nam (19mm).
- Ray trượt Blum TANDEM giảm chấn 560F4500B 4965692 có thể tháo lắp bằng tay dễ dàng với khoá ray.
- Sản phẩm đã được kiểm nghiệm với 100.000 lần đóng mở.
Ray trượt Blum TANDEM giảm chấn 560F4500B 4965692
Thông số
Mã Blum |
Mã đặt hàng |
Chiều dài ray |
ĐVT |
Giá chưa VAT |
560F2500B |
250mm |
1 cặp |
560F3000B |
300mm |